PC-Banner01
PC-Banner02
PC-Banner03
masana'anta
Game da Mu

Kamfanin Jiufu ƙwararrun masana'anta ne wanda ke ba da mafita na samfuran ƙarfe. Kafa a cikin 2014, bayan shekaru 10 na ci gaba, mu anchoring kayayyakin ana sayar da su zuwa kasashe 150 ciki har da Amurka, Canada, Rasha, Chile, Peru, Colombia, da dai sauransu A halin yanzu, muna da 13 kasa general jamiái, da kuma mu high quality-kayayyakin. sun sami babban yabo daga abokan ciniki a kasashe daban-daban. Kamfanin Jiufu yana da aikin samar da bita na murabba'in murabba'in mita 20000, layin samar da samfuran 8, injiniyoyi 5, da kayan gwaji na Jamus 3, waɗanda zasu iya saduwa da samar da bukatun daban-daban na samfurori da na'urorin haɗi. Kayan samfurin na yau da kullum shine ton 3000 kuma za'a iya aikawa a cikin kwanaki 7. Muna da takaddun shaida na duniya na 18 da cancantar, ciki har da ISO da SGS, kuma za su iya shiga cikin tallace-tallace na ayyuka daban-daban. A halin yanzu, samfuranmu suna da hannu a cikin ayyukan gine-gine a cikin ƙasashe 30. Kamfanin Jiufu ya himmatu wajen samar da ingantattun hanyoyin samar da ingantattun hanyoyin haƙar ma'adinai, gadoji da ramuka.

  • game da mu (3)
  • game da mu (1)
  • game da mu (2)
  • game da mu (1)
  • game da mu (2)
  • game da mu (3)
  • game da mu (4)
  • game da mu (4)
APPLICATIONS
Babban Ƙarfin Fiberglass Anchor
Babban Ƙarfin Fiberglass Anchor

Babban ƙarfin fiberglass anka wani sabon nau'in kayan haɗin gwiwa ne. Ya bambanta da sauran kusoshi kuma ya ƙunshi farantin bango na fiberglass, fiberglass nut, farantin karfe da goro da kuma sauran sassan haɗin gwiwa. Na'urorin haɗi sun haɗa da goro na gilashin duka, tiren gilashin duka, ƙwayayen filastik, da tiren filastik. Nauyin anchors na fiberglass shine kashi ɗaya cikin huɗu kawai na yawan anka na ƙarfe na ƙayyadaddun bayanai. Za a iya amfani da anchors ɗin mu na fiberglass don ɗora kayan gini zuwa kankare. Saboda halayensa, irin wannan nau'in bolt ana amfani dashi sosai kuma ana iya gani a wurare da yawa.
Tashin hankali Anchor
Tashin hankali Anchor

Matsakaicin juzu'i, wanda kuma ake kira tsagaggen arfafa gogaggun dutse, suna da tsarin ɗora zare waɗanda aka tsara musamman don tallafin injiniya na ƙasa. Ya dace a yi amfani da shi a cikin ramuka da ma'adinai, musamman don injuna, bango ko duwatsu, da kuma ayyukan hakar ƙarfe. Ka'idar aikinsa ita ce ta dage ƙasa lokacin da take motsawa ta gefe don inganta kwanciyar hankali da amincin dutsen, hana rushewar dutse ko rarrabuwa, zabtarewar ƙasa da sauran yanayi marasa ƙarfi, da tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na aikin injiniya. Yana da mahimmancin kayan ci gaba a fagen aikin tallafin injiniya na yau.
welded Waya raga
welded Waya raga

welded waya raga abu ne na masana'antu welded da high quality-carbon karfe waya da bakin karfe waya. Yana da matukar ƙarfi anti-lalata Properties, lalata juriya da hadawan abu da iskar shaka juriya. Welded waya raga ne yadu amfani a masana'antu, noma, gini, sufuri, da dai sauransu Welded raga za a iya amfani da shotcrete aikace-aikace, yin yi sauri, sauki, kuma mafi aminci. welded karfe raga ba kawai dace da karfe mahada a cikin talakawa gine-gine gine, amma kuma za a iya amfani da a cikin manyan gine-gine kamar gadoji da tunnels, kuma zai iya taka rawa a daban-daban hadaddun yanayi.
Diamond Mesh
Diamond Mesh

Gilashin lu'u-lu'u tsari ne na grid wanda ya ƙunshi grid na rhombus. Wannan tsarin ba wai kawai yana da kyakkyawan aikin tallafi ba, amma kuma zai iya ɗaukar damuwa na waje kuma ya kula da kwanciyar hankali na dukan tsarin. Ana amfani da shi sosai a cikin tallafin wucin gadi, tallafin rami da tallafin aunawa. Hakanan zai iya rufe ma'adinan nawa don hana ma'adanai da duwatsu daga fadowa. Baya ga hakar ma'adinai, ana iya amfani da shi don hanya, titin jirgin kasa, titin mota da sauran wuraren gadi da masana'antar hannu, firiji dakin kayan aiki, kariya da ƙarfafawa, shingen kamun kifi da teku shingen gine-gine, koguna, ƙayyadaddun ƙasa mai gangara (dutse), kariyar amincin wurin zama, da sauransu.
Wakilin Anchor yayi murabus
Wakilin Anchor yayi murabus

Wakilin anka wani abu ne da aka shirya a cikin wani ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙaƙƙarfan anka mai ƙarfi wanda ba shi da ɗanɗano da guduro polyester, foda marmara, ƙararrawa da kayan taimako. Ana tattara manne da wakili na warkewa a cikin juzu'i guda biyu ta amfani da fim ɗin polyester na musamman. , Resin anchoring wakili yana da halaye na saurin warkewa a dakin da zafin jiki, ƙarfin haɗin gwiwa, ƙarfin ƙarfafa abin dogara, da kuma dorewa mai kyau. Musamman dacewa da sauri mechanized yi. Ma'aikatan anka na iya tsayayya da lalacewa ta hanyar fashewar fashewa ko girgiza. Ba wai kawai za a iya amfani da shi don tallafin rami ba, shigarwa na ramuka, da ƙarfafa ƙarfafawa a cikin ayyukan samar da wutar lantarki, amma ana iya amfani da shi sosai wajen ƙarfafa ginin, gyare-gyaren babbar hanya, gina rami, gyare-gyaren sassa, da dai sauransu.
Anchor mai zurfi
Anchor mai zurfi

Matsakaicin ramukan sanduna ne waɗanda ke jujjuya kayan gini ko kayan aikin geotechnical zuwa tsayayyen tsarin dutse. Sanda na anga ya ƙunshi jikin sanda, haɗaɗɗen tuƙuru, faranti, filogi mai tsinkewa da goro. Ana amfani da ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa a ko'ina a cikin tallafin rami, gangara, bakin teku, ma'adinai, ayyukan kiyaye ruwa, ginin gine-gine, ƙarfafa gadoji, da kula da cututtukan ƙasa kamar zabtarewar ƙasa, tsagewa, da raguwa. Suna da ingantacciyar hanyar ɗorawa. Ba za a iya maye gurbinsa ba a cikin ƙananan wuraren gini. Rarrabe anchors sun shahara a duk faɗin duniya saboda fa'idar amfani da su.
Haƙar ma'adinan saman: Zaɓar ma'adinai na biyan kuɗi
Ana amfani da kayan ajiya da albarkatun ma'adinai don dalilai iri-iri, a matsayin tushen gini ko tushen kuzari. Amma ta yaya ake hakar ma'adinai? Wadanne hanyoyi ne ke ba da damar hako dutse kowane nau'i a zabi da kuma farashi mai inganci? Hakowa da fashewar fashewar abubuwa a cikin ma'adinai, aikin ƙasa da ayyukan dutse, a sauƙaƙe, ba su da “na zamani na zamani”. Aikin hakar ma'adinai na saman yana ba da ingantaccen ingantaccen tsarin tattalin arziƙi da ingantaccen muhalli, saboda yana da ikon yanke, murƙushewa da loda dutsen a cikin fasinja guda ɗaya na aiki.
Sabbin gina hanya
Kowace hanya tana kaiwa zuwa wata manufa ta daban Menene ma'auni mafi mahimmanci da ya kamata a yi la'akari? Wadanne hanyoyi ne ya kamata a yi amfani da su? Wadanne inji aka yi amfani da su? A kasashe masu tasowa da masu tasowa, babban abin da ya fi damu shine gina ababen more rayuwa. Ko da kuwa an yi shi da kwalta ko siminti, lokacin da za a gina sababbin hanyoyi yana da mahimmanci don samar da tsarin shimfidar wuri mai kyau - daga madaidaicin tushe mai tushe zuwa matakin da gaskiya-to-profile surface. Wadanne aikace-aikace ne suka zama ruwan dare a cikin sabbin hanyoyin gina hanyoyi? Sabbin aikace-aikacen gine-ginen tituna na yau da kullun sun haɗa da ginin tushe yadudduka da yadudduka kariyar sanyi, samar da kwalta, shimfidar kwalta, ƙwalwar kwalta, ƙarancin zafin jiki, sabon ginin tseren tsere, gami da inset da dillalan shingen kankare.
Haɗu da ƙungiyar Jiufu
Ku zo ku hadu da tawagar Jiufu! Wannan ƙungiyar ƙwararru ce tare da sha'awar da kerawa mara iyaka. Suna da sabon fahimtar aiki da abokan ciniki. Mafi mahimmanci, shugabanninsu suna mutunta ra'ayin kowa kuma suna ba su sararin samaniya don haɓakawa, don haka ƙirƙirar ƙungiyar ƙungiyoyi masu inganci da ƙirƙira. Kowa yana girma a nan kuma yana shaida sabon mataki bayan wani a rayuwa. Suna gwagwarmaya don kasuwancinsu, saboda ba kasuwancinsu ba ne, kasuwancin kwastomominsu ne.
  • Matiyu Wang
    Matiyu Wang
    Manajan Sashen
    "Mun yi imanin cewa "aiki tare da manyan mutane da yin abubuwa masu kalubale" ita ce hanya mafi kyau don girma."
  • Derrick Wu
    Derrick Wu
    Manajan tallace-tallace
    "Rayuwa har zuwa lokacinku shine mafi kyawun ƙoƙari, kuma aiki tuƙuru shine mafi kyawun sigar kanku."
  • Lexi Zhang
    Lexi Zhang
    Manajan tallace-tallace
    "Ku tuna, a duk lokacin da ba ku sani ba, ciki har da yanzu, akwai damar da za ku canza makomarku ta hanyar aiki."
  • Allen Yuan
    Allen Yuan
    Manajan tallace-tallace
    "Nasara ba ta ƙarshe ba ce, gazawar ba ta mutu ba, kuma ƙarfin hali koyaushe shine mafi mahimmancin inganci."

Bari mu fara aikin ku don a gane.

Bar Saƙonku

    *Suna

    *Imel

    Waya/WhatsAPP/WeChat

    *Abubuwan Tambayarku