Mine Single/Multi-Hole High-Karfin Ƙarfe Maɓalli Maɓalli
Abun ciki
Gabaɗaya igiyoyin anka sun ƙunshi igiyoyin waya, anchors, abubuwan da aka riga aka gama, da sauransu.
1. igiyar waya
Igiyar wayar karfe na ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke cikin igiyar anga. Ya ƙunshi madauri da yawa na igiyoyin ƙarfe na ƙarfe. Babban aikinsa shi ne tsayayya da tashin hankali na kebul na anga, kuma a lokaci guda dole ne ya sami wani nau'i na elasticity don magance canje-canje a cikin yanayin waje.
2.Ankara
Anga wani muhimmin sashi ne na kebul na anga. An fi amfani da ita don gyara igiyar waya a cikin ƙasa ko duwatsu don hana fitar da ita ko zamewa. Zaɓin kayan abu da ƙirar anka dole ne suyi la'akari da abubuwa daban-daban kamar yanayin ƙasa, tashin hankali na USB da ƙarfin waje.
3.Matsi
Prestressing wata hanya ce ta samun ƙarin ƙarfi a cikin tsarin tsari a cikin nau'in tashin hankali na USB na anga. Ana amfani da igiyoyin anka da aka riga aka rigaya a cikin manyan gadoji, jiyya na tushe, rami mai zurfi, tono rami da ayyukan girgizar kasa. Yana ƙara ƙarfin ɗaukar nauyi na tsarin tsarin ta hanyar canza matsananciyar damuwa akan igiyar waya ta ƙarfe zuwa prestress na kankare ko dutsen dutse.
4.Sauran kayan taimako
Baya ga igiyoyin waya, anchors da prestressing, igiyoyin anga kuma suna buƙatar wasu kayan taimako, kamar bututun kariya na USB, ƙafafun jagora, kayan tashin hankali, da sauransu, don tabbatar da kyakkyawan aiki da amincin igiyoyin anka.
Tsarin Shigarwa
1.Aikin shiri
1.1: Ƙayyade wurin aikin injiniya da tsawon kebul na anga.
1.2: Shirya ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan igiyar ƙarfe.
1.3: Shirya kayan aiki da kayan aiki da ake buƙata, kamar injin ɗagawa, da sauransu.
1.4: Tabbatar cewa wurin aiki yana da aminci.
2.Anchor shigarwa
2.1: Ƙayyade wurin shigarwa na anchorage, da gudanar da gano ƙasa da alama.
2.2: Hana ramuka da tsaftace kura, ƙasa da sauran ƙazanta a cikin ramukan.
2.3: Shigar da anka, saka anka a cikin rami kuma zuba kankare don ƙarfafawa don tabbatar da anga ya matse.
2.4: Ya kamata a yi gwajin kaya bayan shigar da anga don tabbatar da cewa anga zai iya jure nauyin da ake sa ran.
3.Kafuwar igiya
3.1: Sanya na'urorin haɗi kamar su ɗaure da pads akan anka.
3.2: Saka igiya, saka igiyar ƙarfe a cikin anka a gaba, kula da wani tashin hankali, da kuma kula da tsayin daka da kwanciyar hankali na igiya.
3.3: Yi amfani da kayan aiki na musamman don ƙarfafa igiya har sai tashin hankali ya kai ga bukatun ƙira.
4. Tashin hankali
4.1: Shigar da tensioner kuma haɗa igiyoyi.
4.2: Tashin hankali bisa ga buƙatun ƙira har sai an kai ƙarfin ɗaukar nauyin da ake buƙata.
4.3: A lokacin aikin tashin hankali, kowane igiya ya kamata a kula da shi don tabbatar da cewa ƙarfin tashin hankali ya dace da bukatun.
4.4: Tashin hankali bisa ga ƙayyadadden matakin tashin hankali, da yin tashe-tashen hankula da kullewa lokacin da aka cika buƙatun.
Karba
Bayan an shigar da kebul na anga, yakamata a aiwatar da karɓuwa, gami da gwajin lodi, duban gani, aunawa da gwaji, da dai sauransu. Tabbatar cewa shigar da kebul ɗin anga ya dace da ƙa'idodi da buƙatu masu dacewa, kuma ana iya amfani dashi kawai. bayan wucewa da karba dubawa.
Amfani
1. Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi:
Ana iya amfani da duka prestressing da cikakken tsayi, kuma za'a iya zaɓar zurfin tsinkayar da yardar kaina.
2.High adadin anchors, babban aminci:
Amfanin wannan tsari na anga shi ne, ko da an rasa tasirin da aka yi na ɗaya daga cikin igiyoyin ƙarfe na ƙarfe, gaba ɗaya gazawar ba zai faru ba, kuma kowane nau'in nau'in ƙarfe na ƙarfe ba zai iyakance adadin shigarwar ba.
3. Faɗin aikace-aikacen:
Ana amfani da anchors a ayyukan gine-gine kamar gine-ginen gidaje, ayyukan gina gada, madatsun ruwa da tashoshi, ayyukan kiyaye ruwa, tashoshin wutar lantarki da sauran wuraren gine-ginen injiniya.
4. Za a iya amfani da shi har abada:
kayan yana jure lalata da tsatsa, tsayayye kuma mai dorewa, kuma yana adana farashin kayan.
5.High aminci factor:
Yana taka rawa mai tsayi da aminci a cikin ginin kuma muhimmin haɗin ginin gini ne a cikin ginin.