Naman kaza Head Dome Kwaya
Gabatarwar Samfur
Naman kaza dome goro shine abin ɗaure wanda ya ƙunshi sandar anga mai zare da kai. Kansa yana da siffa kamar naman kaza, tare da rami a tsakiya don shigar da sandar anga. Kasan kwaya ce mai hexagonal, wacce ke da kyan gani. Saboda haka sunan. Ana iya amfani da goro na naman kaza a cikin kayan daki, gini, injina, sufuri da sauran masana'antu. Suna da fa'idar amfani da yawa kuma suna ɗaya daga cikin kayan aikin ɗaure da babu makawa a masana'antu daban-daban.
A matsayin na'ura na na'ura, kayan gama gari na ƙwayayen naman kaza sune bakin karfe da carbon karfe. Jiyya na surface shine oxidation baki, amma launi ba kawai baƙar fata ba ne, amma har ma blue, ja, launuka na farko, da dai sauransu daban-daban dalla-dalla, ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da girma dabam na iya dacewa da yanayi daban-daban.
Shigar da samfur
Na'urar na'ura ce mai zaren zare a ciki wacce ke watsa ƙarfin ƙwanƙwasa ƙungiyar anka zuwa farantin baya kuma ta kulle farantin baya. Ana sarrafa ƙarshen goro tare da saman baka. Lokacin da aka sami ɗan ƙaramin kusurwa tsakanin farantin baya da jikin sanda, zai iya dacewa da rami tare da farantin baya don tabbatar da watsa ƙarfi. Idan kusurwar da aka haɗa tana da girma, za ku iya amfani da goro na hemispherical ko ƙara mai wanki na hemispherical. Haɗin kai tare da ramin anka, yana iya zama mai ƙarfi kamar ɗigon anka kuma cimma tasirin hana nakasar dutse.
Amfanin Samfur
Menene amfanin goro na mu?
1. Sauƙaƙan shigarwa, aiki mai dacewa, amfani mai sauƙi, adana lokaci da farashin aiki.
2. Tsarin samfurin yana da sauƙi mai sauƙi, yawanci ya ƙunshi kawunan naman kaza da ginshiƙan hexagonal, kuma yana da sauƙin amfani.
3. Gabaɗaya magana, carbon karfe shine kayan da aka fi amfani dashi don ƙwayayen naman kaza. Yana da kyawawan kaddarorin inji da juriya na lalata. Bakin karfe yana da mafi kyawun kaddarorin rigakafin tsatsa kuma ya dace da wasu lokuta na musamman.
4. Zane na naman kaza naman kaza yana da wuya a sassauta kuma zai iya kare kullun ko screws.
5. Kwayoyin kai na naman kaza suna samuwa a cikin nau'i daban-daban kuma suna iya daidaitawa zuwa nau'i daban-daban na kusoshi ko sukurori.
6. An yi amfani da shi sosai, ƙwayar naman kaza sun dace da wurare daban-daban, irin su kayan aikin injiniya, kayan daki, kayan wasa, da dai sauransu.